"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ดูภาพหน่อยครับ

จากภาพผมอ่านไม่ออก
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[

จุดกราวน์ครับ  ลงที่ตัวถัง หรือบริเวณที่เป็นเหล็ก หรือรูน๊อต (ที่ไม่ได้พ่นสี)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามนั้นครับ...

RE: ดูภาพหน่อยครับ

จุดกราวน์ครับ  ลงที่ตัวถัง หรือบริเวณที่เป็นเหล็ก หร ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 8/9/2013 15:42

ขอบคุณครับ

ต่อแบบนี้ดีกว่าครับง่ายดี พ่วงด้วยไฟรูกุญแจ จั๊มสายไฟเพดานใช้ตัวสก็อตล็อคหรือ T-tab ก็ได้ไม่ต้องตัดสาย

ต่อแบบนี้ดีกว่าครับง่ายดี พ่วงด้วยไฟรูกุญแจ จั๊มสา ...
jacky933 โพสต์เมื่อ 10/9/2013 21:24

ง่ายกว่าจริงด้วยครับ ไม่ต้องไปยุ่งกับสายไฟโคลนโซน

ขอบคุณมากครับ ดีน่ะยังไม่ไปซื้อของ

ตอบกลับ 6# jack8102

เอ่ออันนี้จั๊มกับปลั๊กไฟ เพดาน ตรงคอนโซลอะครับ มันมี 2 เส้น แต่เราไม่ต้องตัดจั๊มโดยใช้ตัวสก็อตล็อคอะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host