"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ใช่เหล็กหล่อหรอกครับ เหล็กธรรมดาแหละครับ  ปกติกระบวนการผลิตจะมีการชุบกันสนิม ED ทั้งคันอยุ่แล้ว  แต่กรณีนี้น่าจะเป็นการนำมาประกอบในขั้นตอนสุดท้าย (ซึ่งแน่นอนว่าไม่ได้มีการชุบกันสนิม ED)   ต้องเข้าใจนะครับว่า Model Honda city ตอนนี้ก็ปาไปกว่า 5 ปีแล้ว  การทำเรื่องลดต้นทุนการผลิต ก็แทบจะปล่อยของหมดหละครับ  จุดไหนลดต้นทุนได้ พี่แกจัดหมด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host