"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนใจติดเเก็สเหมือนกัน ไม่ได้เลือกยี่ห้อเท่าไหร่....
เเต่กังวลเรื่องฝีมือช่าง และบริการหลังการขาย
ใครมีที่เเจ๋วๆหน่อยเเนะนำด้วยนะครับ ผมอยู่ฉะเชิงเทรา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 21# imaumkub

เเถวบ้านมีเเต่ตัวเเทนติดตั้งครับ... นั่นก็คืออู่ซ่อมรถทั่วไปเนี๊ยแหละ
ส่วนศูนย์บริการโดยตรง..เเต่ละยี่ห้อก้อยู่ในกรุงทั้งนั้นเลย..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host