"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมติด Versus ครับ เพิ่งติดมาได้ 2-3 เดือน ประหยัดค่าใช่จ่ายประมาณ 50-60% โดยรวมแล้ว Ok ครับ แต่หงุดงิดนิดหน่อยตรงที่จังหวะเหยียบคันเร่งช่วงรอบต่ำๆ เครื่องยนตร์เร่งไม่ค่อยไป ต้องเหยียบคันเร่งไปอีกหน่อย...ถึงจะไป ถ้าจะติดจริงๆต้องเน้นศูนย์ติดตั้งครับว่ามืออาชีพหรือเปล่า อย่างที่กระทู้ก่อนหน้า ช่างไม่เป็นงาน เดี๋ยวลืมนู้นนี้นั้น สารพัดอ้าง ต้องเลือกดีๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host