"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ติดแล้วรถแทบไม่ค่อยได้จอดเลยครับ  ไปนู้นมานี้ตลอด ผมติดของ versus มา2 ปีกว่า เปลี่ยนกรองแก๊สไป 2 รอบกับปรับจูนแก๊สตามระยะแค่นั้น ไม่เจอปัญหาอื่นๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 10# bababallci
ผมไปเปลี่ยนที่ร้านที่ผมไปติดตั้งมาครับ เค้าเป็นตัวแทนของ Versus
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

" แฟนเราใช้ versus อยู่ค่ะมีปัญหาเรื่องเครื่องสั่น versusเค้าก็รับประกันเครมให้ด้วยนะค่ะ ตอนนี้เครื่องปกติแล้ว "   ประมาณว่า จูนแก๊สบางไป เลยทำให้เครื่องสั่นครับ เข้าไปจูนใหม่ก็จบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host