"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ติดเลยหาอู่ที่ไว้ใจได้ก็จัดไปคับ เครื่องรุ่นนี้มันทนมากๆ ไม่พังง่ายๆตั้งวาวล์ก็ง่าย ไม่ต้องเจียถ้วยเปลี่ยนถ้วยถอดแคมอะไรให้วุ่นวาย ถ้าเครื่องเน่าจริงๆมีเครื่องพี่ยุ่นนอนรอจนล้นเซียงกง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC....Thonburi Zone   No.10

ไปติดมาแล้วครับ อู่แถวบ้านลองเช็คดูรู้สึกจะเป็นตัวแทนของ versus เลยครับ บริการดีเลยครับให้ความรู้ผมเพิ่มอีก ส่วนเรื่องการใช้งานยังไม่พบปัญหาอะไรครับ ผ่านมาเดือนนิดๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมใช้versus วิ่งมา 23000กว่าโล ก็ไม่มีปัญหานะครับ ทนทานดี ลองหาอู่ที่ใกล้ๆบ้านนะครับ

ผมติดversusมา ไม่มีปัญหานะครับ ตัวถังก็ทนทานดี ประกันภัยก็โอเค แฮปปี้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host