"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของ versus ดีตรงที่มีศูนย์บริการมาก ให้บริการได้ทั่วถึงคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จริงควรดูจาก ศูนย์บริการที่ได้มาตฐานรึป่าว มีสาขาครอบครุมรึป่าวด้วยนะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แฟนเราใช้ versus อยู่ค่ะมีปัญหาเรื่องเครื่องสั่น versusเค้าก็รับประกันเครมให้ด้วยนะค่ะ ตอนนี้เครื่องปกติแล้ว

ตอบกลับ 10# bababallci
ผมไปเปลี่ยนที่ร้านที่ผมไปติดตั้งมาครับ เค้าเป็นตัวแทนของ Versus

" แฟนเราใช้ versus อยู่ค่ะมีปัญหาเรื่องเครื่องสั่น versusเค้าก็รับประกันเครมให้ด้วยนะค่ะ ตอนนี้เครื่องปกติแล้ว "   ประมาณว่า จูนแก๊สบางไป เลยทำให้เครื่องสั่นครับ เข้าไปจูนใหม่ก็จบ

ปัญหาระยะยาวนี้ ส่วนใหญ่จะเกิดขึ้นจุดไหนเหรอครับ ?

สนใจติดเเก็สเหมือนกัน ไม่ได้เลือกยี่ห้อเท่าไหร่....
เเต่กังวลเรื่องฝีมือช่าง และบริการหลังการขาย
ใครมีที่เเจ๋วๆหน่อยเเนะนำด้วยนะครับ ผมอยู่ฉะเชิงเทรา

ใช้รถมาสักพักรู้สึกอยากติดแก๊สเหมือนกันค่ะ แต่ยังกลัวๆอยู่ กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ค่ะ

ของผมติด Versus ครับ เพิ่งติดมาได้ 2-3 เดือน ประหยัดค่าใช่จ่ายประมาณ 50-60% โดยรวมแล้ว Ok ครับ แต่หงุดงิดนิดหน่อยตรงที่จังหวะเหยียบคันเร่งช่วงรอบต่ำๆ เครื่องยนตร์เร่งไม่ค่อยไป ต้องเหยียบคันเร่งไปอีกหน่อย...ถึงจะไป ถ้าจะติดจริงๆต้องเน้นศูนย์ติดตั้งครับว่ามืออาชีพหรือเปล่า อย่างที่กระทู้ก่อนหน้า ช่างไม่เป็นงาน เดี๋ยวลืมนู้นนี้นั้น สารพัดอ้าง ต้องเลือกดีๆ ครับ

ของผมติด Versus ครับ เพิ่งติดมาได้ 2-3 เดือน ประหยัดค่าใช ...
Pakdeesuwan โพสต์เมื่อ 9/9/2013 23:24

แล้วเป็นแบบนี้ท่านแก้ไขยังไงครับ ท่านให้ศูนย์บริการที่ Versus แก้ไขโดยตรงหรือเปล่า?

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host