"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เย้ๆๆๆๆใกล้เข้ามาแล้ว รีบๆกันหน่อยนะครับ พลาดแล้วจะ ...
auttawat_2003 โพสต์เมื่อ 17/10/2013 22:03

เราจะออก จาก อ.พยุหะ คับ ไม่ต้องไป รวม ที่ จุดรวมพล ที่ กุงเตป คับ เราจะได้ไม่ต้อง ย้อนไป ย้อน มา คับ.     เพราะเรา จะไปทาง ลพบุรี  ถ้าไง เด๋วนัดกันอีกที คับ โทร 087-8423382  เจี๊ยบ คับ. ส่วน เรื่อง เสื้อ กับ ติ็กเกอร์ เด๋ว ประสานงาน กับ ทาง staff. Hcc อีกทีคับ. ตามนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจี้ยบเอาขนมโมจิมาฝากด้วยนะครับ
Tomika112 โพสต์เมื่อ 21/10/2013 10:12

ได้เลย คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พลาดแล้วจะเสียใจ นะ ฮ้าบๆๆๆ สมาชิกใหม่อย่างผมยังไปเลยนะ ฮ้าบๆๆๆ

พี่เบน. ผู้ติดตามผม อีกคนนึงคับ. นส.ปัทมาภรณ์. สุขเกษม เสื้อ เบอร์ M คับผม  ขอบคุณคับ

ท่านเจี๊ยบไม่บินเดี่ยวแล้วสินะ
TheD โพสต์เมื่อ 5/11/2013 19:52

เกือบจะบินเดี่ยว อ่ะคับ. ใกล้วัน เด๋วจะไปมั้ย อีกเรื่องนึง. อาจจะบินเดี่ยวก็ได้ คับ ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆ

นับถอยหลัง กันได้แล้วนะคับ. 55555

555. อยู่กลุ่ม 3. เมาเปรี้ยว อีกแว้วๆๆๆ

เตรียมตัว ระเบิด ความมัน กันได้แล้วนะค้าบๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host