"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปครับไปด้วย 1 คัน
รถ Honda CRV ทะเบียน 1กพ9978 กรุงเทพ
ชื่อคนขับ นายบุญเกียรติ สวัสดิ์โชติชวลิต (บุง) เสื้อไซส์ M
ชื่อผู้ติดตาม นางศศิธร สวัสดิ์โชติชวลิต (ขวัญ) เสื้อไซส์ M
และ เด็กหญิงวิสสุตา สวัสดิ์โชติชวลิต (น้องมิ้นท์) อายุ 8 ขวบ เสื้อไซส์เด็กครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_____^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/11/2013 19:05 โดย Boongk
ทะเบียน กบ 1019 นนทบุรี ยังไม่ได้โอนตังอ่ะ  อาจมีคนไปเพ ...
nonphak โพสต์เมื่อ 9/10/2013 16:01

อั้ย..ย่ะ จะดีซิ แจ้งคอนเซ็ปป์คร่าวๆ เผื่อทีมงานจะไ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 14/10/2013 08:00

เป็นคู่ไหน บอกนะครับ ทีมงานจะได้จัดหนักให้เป็นกรณีพิเศษ
และขอเชิญขึ้นบนเวที ร้องเพลงคู่ ด้วยครับ
ผมก็จะ พรี-พิธีการบนเวที ให้ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host