"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้องแอม+หวาย รถ 1 คัน  เสื้อเบอร์ S กับ เบอร์ M ครับ ไปสองคนเดี๋ยวโอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับทราบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าท้ายสุดคนถ่ายภาพ pre wedding อีไม่สะดวกจริงๆ ช่วงนั้น  ...
nonphak โพสต์เมื่อ 15/10/2013 11:44

เรามีทั้งคนออกแบบงาน, จัดงาน,ถ่ายภาพ,แต่งหน้า,หาชุด ไว้พร้อมครับ 5555

ใกล้แล้วนะใครไปแน่ๆลงชื่อโอนเงินเรียบร้อยรอแจ้งข่าวจุดนัดพบ แล้วเตรียมตัวเตรียมรถให้พร้อมได้เลยครับ

ป้ายแดงเขาให้ไปได้ไม๊คะ เพราะอีกคันเป็นกระบะแคปเกี ...
nonphak โพสต์เมื่อ 22/10/2013 13:42

ได้ครับไม่มีปัญหาครับ

รีบๆโอนกันนะครับ สิ้นเดือนนี้หมดเขตแล้วนะครับ

แจ้งท่านประธานมีคนที่ต้องการร่วมมิตติ้งใหญ่กับเราครับแต่โพสต์ผิดครับ  

ขอสมัครสมาชิกใหม่และสมัครร่วมทริปมีตติ้ง

พร้อมพงษ์ + อมรรัตน์ สิมิวณิชย์  ลูกชาย 1 ปี  (วงศกร)  น้องอั่งเปา                                                      ทะเบียนรถ (ป้ายแดง) ก 4578 นฐ                                                                                             ขนาดเสื้อ XXL  &  M                                                                                                             ถ้ายังพอมีที่ว่างและห้องพักก็ขอสมัครร่วมการเดินทางทริปนี้ด้วยครับ สดวกช่วยแจ้ง                                     TEL 0867535188      [email]naifone3@hotmail.com

ลิงค์ http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=112594

ไวๆนะครับใครที่ยังไม่ได้โอนเงินภายในสิ้นเดือนนี้แล้วนะครับ

ตอนนี้คนร่วมกิจกรรมเยอะมากครับ ขนาดปิดรีสอร์ทแล้วยังไม่พอ555 คึกคักๆครับปีนี้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host