"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปด้วยครับ ให้ตอบตอบกลางเดีอน ตุลาคม ได้เปล่าครับ ต้องดูวันหยุดงานอีกที่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ผม ตู่ ครับ สรุปแล้วว่าไปด้วยครับ ทั้งหมด 2 คัน
คันที่1 พลขับ นาย อรรถวัฒน์ ขุนชำนาญ  /  พลนั่ง น.ส อภิณห์พร ขุนชำนาญ
ทะเบียน กง-5448 พล  hondacity สีเทา
เสื้อผู้ชาย M  เสื้อผู้หญิง L
คันที่2 พลขับ นาย วิทยา กลิ่นประทุม /  พลนั่ง น.ส วรรณา ใยเย็น
ทะเบียน 7719 นว  hondacity ZX สีเทา
เสื้อผู้ชาย XL  เสื้อผู้หญิง M
เบอร์โทร 087-2021603 (เอ) โฮมโปร สาขานครสวรรค์  (สิ้นเดีอนโอนเงินให้นะครับ) ทั้งหมด 4,980.-บาท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถึง musichall ครับอยู่นครสวรรค์หรอครับ ได้ไปด้วยป่าว ผม ไป 2 คัน 4 คน ครับ

ถึง musichall ครับอยู่นครสวรรค์หรอครับ ได้ไปด้วยป่าว ผม ไป 2 คัน 4 คน ครับ

ขอบคุณครับพี่.....benz ว่าจะสั่งสติกเกอร์ด้วยครับ

รับทราบครับ.......ไปงานหรือเปล่าครับ

งานนี้ ไม่พลาดแน่นอนคับ. เด๋ว นัดจุดรวมตัว ตอน เด ...
musichall โพสต์เมื่อ 22/9/2013 12:29

รับทราบครับ...เดินทางออกจากนครสวรรค์ กี่โมง ว่ากันอีกที

โย้วๆๆไปกันเยอะๆนะครับ
noth1 โพสต์เมื่อ 24/9/2013 16:56

รับทราบครับ....

พี่เบน ครับ ผมไปกัน 6 คน 2 คัน จะได้บ้านเดี่วยหรือเปล่าครับ

[quote]นับตามวันโอนเงินคราบ  ตอนนี้ น่าจะมีแบบ 1 หลัง 3 ห้อง ...
benz โพสต์เมื่อ 27/9/2013 07:54 [/si
รับทราบครับพี่ ก็เอา ช 3 ญ 3ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host