"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปด้วยยยยยยยยยย กะพี่กอล์ฟ ไปรถพี่เบนได้ป่าว เด๋วช่ ...
^YaM^ โพสต์เมื่อ 5/9/2013 17:09

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอนแล้วครับเข้าธนาคารกสิกรไทย วันที่ 05/09/2013  เวลา 20:32น ...
woot525 โพสต์เมื่อ 5/9/2013 20:44

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปด้วยคร๊าบบบบบบบเบื้องต้น 1 คัน 2 คน คร๊าบบบ
foung nakoto

กลุ่มเมาเปี้ยว ไป2คัน
คันที่1. เดียว เทียนขุทด 2.กัลยา คีรีรัตน์ ทะเบียน  ญก4900
คันที่2. สุทธิศักดิ์ สง่าเมือง(แจ็ค ลาซาล) 2.น.ส รวงอรุณ สุขสุวรรณื 3.น.ส ปราณีรัตน์ ไวยเขตกรณ์   ทะเบียน        1กว3951

โอนให้แล้วนะคะ ธนาคาร ไทยพาณิชย์ จำนวนเงิน 2,490.19 บาท วันที่ 6/9/56 เวลาประมาณ 9.40 น.
1. ทะเบียนรถ 1กภ-6020 ฮอนด้าซิตี้ สีบอร์นเงิน
2. ชื่อผู้ขับ นส.เกตุสุวรรณ ลภาพรรณวิสุทธิ์ โทร.089-793-5949
3. ชื่อผู้ร่วมเดินทาง นส.สุภาภรณ์ ลือลาภ
4. ไซส์เสื้อ M และ XL

ไปด้วยๆๆๆ ขอโอนเงินสิ้นเดือนนะ ทันป่าว ไป2คนหนึ่งคันคัฟ *-*

งานนี้ห้ามพลาดเลยครับ แรลลี่มิตติ้งใหญ่ประจำปีครับ

ไปคับ แต่โอนสิ้นเดือนได้มั้ยคับ อยากไปไม่เคยได้ไปสักที ตอนนี้มาอยู่ใกล้ๆๆแล้วต้องไปคับ จองเลย 2 คนคับ

ใครอยู่สระบุรีบ้างคับ

โอนให้แล้วนะคะ ธนาคาร ไทยพาณิชย์ จำนวนเงิน 2,490.19 บาท ว ...
ketnaja โพสต์เมื่อ 6/9/2013 09:45

รับทราบครับ เดี๋ยววันอาทิตย์เย็น ๆ จะอัพเดทรายชื่อให้นะคราบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host