"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอร่วมด้วยคนครับ เเต่ขอรอสิ้นเดือนนะครับ จะโอนเงินเข้าไปให้
ชื่อ นาย คุณวุฒิ ครับ
เสื้อไซท์ L(ช)+S(ญ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปจุงเบยครับ แต่ผมไม่รู้จักใครเลยครับ อิอิ ...
Tomika112 โพสต์เมื่อ 11/9/2013 11:39

มาได้เลยคราบ ต้อม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/9/2013 09:16 โดย city_cha

ตอบกลับ 57# benz

โอนเงินแล้วนะครับ 2 คัน 2+4 คน รวม 7,480 บาท (โอนไป 7,480.03 บาทครับ)
เข้าบัญชีธนาคารกรุงเทพ วันที่ 12 ก.ย.56 เวลาประมาณ 8:40
รายละเอียดรถและผู้ร่วมเดินทาง เดี๋ยว PM ให้นะครับ

มาลงชื่อก่อนคร้าบบบ

1 คัน เสื้อ L1 M1 ครับผม

อยากไปแต่ไม่มีเพื่อนไป แถมยังขับรถไม่เก่งเลย อิอิ

ตอบกลับ 48# tawan2522

ผมทำงานอยู่ห้างสุขอนันต์คับพักอยู่ใกล้ๆๆนี้เอง ไปด้วยกันมั้ยคับ ผมชื่อ นัท คับ

มาลงชื่อก่อนคร้าบบบ

1 คัน เสื้อ L1 M1 ครับผม ...
tofuture โพสต์เมื่อ 12/9/2013 11:37

อัพชื่อให้แล้วคราบ

แล้วเจอกันน่ะค่ะ อิอิ
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

ไปด้วยคราฟ โอนเงินเเว้ว 2ท่าน jack + ning HCC Thonburi Zone 1กฆ6693
[img][/img]

ตอบกลับ 67# nat9774

ครับผมรายงานตัวไปใน PM แล้ว งานนี้ไปไม่ได้แล้วครับ ไว้คราวหน้าน่ะครับ...:'(:'(:'(:'(:'(

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host