"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้คันที่ 44 เหมือนมิตติ้งปีทีแล้วเลยดีจัยจัง เย้เย้ ...
pu_cha โพสต์เมื่อ 17/11/2013 08:35

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ป้าอ้อยมารายงานตัว พร้อมเสนอหน้า555555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

พี่เบนคะ พี่ซอลไปไหมจ้า

ไปจุดปล่อยรถ จากเมืองทองธานี พอเลี้ยวเข้าเลียบทางด่วน ยูเทิร์นตรงไหนอ่ะ

จุดรวมตัว-ปล่อยตัว งานแรลลี่มิตติ้งใหญ่ HCC ปี 56 นี้ที่ปากช่องครับ สามารถดูที่ลิงค์เพื่อศึกษาเส้นทางได้เลยครับ http://goo.gl/maps/pXXEM

พี่เบนคะ พี่ซอลไปไหมจ้า
DarkAngel โพสต์เมื่อ 19/11/2013 09:07

ไปจร้า

ไปจุดปล่อยรถ จากเมืองทองธานี พอเลี้ยวเข้าเลียบทางด่ ...
nonphak โพสต์เมื่อ 19/11/2013 13:36

ยูเทริน ก่อนถึง โลตัส 1 ยูเทรินครับ จุดสังเกตุ มองขวามือไว้ เห็นป้าย 0 ฮอนด้า ก็ชิดขวาเตรียม ยูเทรินเลย

เพิ่งเคลียร์งานได้ครับ ยังทันมั้ยครับ 1   คัน 4 ท่านครับ.  ยังมีที่ว่างมั้ยครับ

เพิ่งเคลียร์งานได้ครับ ยังทันมั้ยครับ 1   คัน 4 ท่านคร ...
nong-nah โพสต์เมื่อ 21/11/2013 13:02

Pm 089-1090091

พรุ่งนี้แล้วๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host