"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปด้วยครับ ให้ตอบตอบกลางเดีอน ตุลาคม ได้เปล่าครับ ต้องดูวันหยุดงานอีกที่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบ็นคับ ยังไม่แน่เรื่องคนว่าไปกี่คน แต่ที่ไปแน่ 2 ...
sasina2526 โพสต์เมื่อ 18/9/2013 18:19

ได้เลยคราบ

อยากไปด้วยครับ ให้ตอบตอบกลางเดีอน ตุลาคม ได้เปล่าคร ...
auttawat_2003 โพสต์เมื่อ 18/9/2013 23:15

ok

จัดไปครับพี่น้อง

ไปด้วยครับพี่เบ็น ตอนนี้ 1 คนครับ

สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ ขอไปด้วยได้ไหมครับ 2 คน สิ้นเดีอนโอนเงินให้พร้อมกับพี่ auttawat_2003 ผมไปด้วยกัน 2 คันครับ

สวัสดีครับ ผม ตู่ ครับ สรุปแล้วว่าไปด้วยครับ ทั้งหมด 2 คัน
คันที่1 พลขับ นาย อรรถวัฒน์ ขุนชำนาญ  /  พลนั่ง น.ส อภิณห์พร ขุนชำนาญ
ทะเบียน กง-5448 พล  hondacity สีเทา
เสื้อผู้ชาย M  เสื้อผู้หญิง L
คันที่2 พลขับ นาย วิทยา กลิ่นประทุม /  พลนั่ง น.ส วรรณา ใยเย็น
ทะเบียน 7719 นว  hondacity ZX สีเทา
เสื้อผู้ชาย XL  เสื้อผู้หญิง M
เบอร์โทร 087-2021603 (เอ) โฮมโปร สาขานครสวรรค์  (สิ้นเดีอนโอนเงินให้นะครับ) ทั้งหมด 4,980.-บาท

สวัสดีครับ ผม ตู่ ครับ สรุปแล้วว่าไปด้วยครับ ทั้งหมด  ...
auttawat_2003 โพสต์เมื่อ 19/9/2013 22:48

ชื่อสงกรานต์ โอนเงินเรียนร้อย จองบ้านหลังเดี่ยว และเสีื่อ M กับ S ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host