"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลองก่อนได้ครับ ถ้าใส่ไม่ได้เปลี่ยนได้ครับ ...
benz โพสต์เมื่อ 4/11/2013 22:06

รับทราบคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบ๊น ขอแก้ใขข้อมูลครับพี่ ผมพิมพ์ชื่อผิดครับ
ผู้ ...
GOLF2013 โพสต์เมื่อ 5/11/2013 03:46

ok
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบ๊น ขอแก้ใขข้อมูลครับพี่ ผมพิมพ์ชื่อผิดครับ
ผู้ร่วมเดินทาง นางสาวกาญจ์พิชชา ศรีจิวังษา และน้องหมานะครับ ชื่อเขียนแบบนี้ครับ ผมพิมพ์ให้พี่ผิดครับ

แจ้งชื่อจริงครับพี่เบน
1 จักรพันธ์ จันทร์ประสิทธิ์ ผ ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 4/11/2013 22:25

แจ้งชื่อจริงครับพี่เบน
1 จักรพันธ์ จันทร์ประสิทธิ์ ผู้ขับขี่
2 มนทา    เดชโนนสังข์   ผู้ติดตาม
ทะเบียนรถ ญน 4369  กรุงเทพ All New สีเทา ครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

สอบถามคับ ขนาดเสื้อ L จะเท่า L เสื้อโปโล(เสื้อคลั ...
Mong_Tnn โพสต์เมื่อ 4/11/2013 19:51

ลองก่อนได้ครับ ถ้าใส่ไม่ได้เปลี่ยนได้ครับ

สอบถามคับ ขนาดเสื้อ L จะเท่า L เสื้อโปโล(เสื้อคลับ)ป่าวคับ ถ้าเล็กกว่าขอเปลี่ยนเป็น XL นะคับ

ลำดับที่ 36 ขอแก้ไข Size เสื้อครับ

น.ส.พัชรินทร์ พรอยู่ศ ...
9PUiZ โพสต์เมื่อ 4/11/2013 12:39

ลำดับที่ 36 ขอแก้ไข Size เสื้อครับ

น.ส.พัชรินทร์ พรอยู่ศรี จาก L ขอเปลี่ยนเป็น M ครับ

ขาดอะไรครับพี่.....
auttawat_2003 โพสต์เมื่อ 4/11/2013 10:41

เดิม ชื่อ กับไซด์เสื้อ คนที่ 4 คันที่ 1  ไม่ตรง กับข้อมูลเก่า

ปัจจุบันเป็นแบบนี้นะครับ

9 ( 1 )        auttawat_2003        นาย อรรถวัฒน์ ขุนชำนาญ (ตู่)        084-6340493        กง-5448 พล  city สีเทา        30        M       
                น.ส อภิณห์พร ขุนชำนาญ                        28        L       
                น.ส จิรภัทร แจ้งจิตร                                S       
                น.ส ณัฐลักษณ์ นวลผ่อง                                M       
10 ( 2 )        wittaya_zx        นาย วิทยา กลิ่นประทุม        087-2021603 (เอ)        7719 นว  city ZX สีเทา        32        XL        โฮมโปร นครสวรรค์
                น.ส วรรณา ใยเย็น                        29        M       
                นาย  นพดล แก้วประดับ                                XXL

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host