"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่เบ๊นครับ พอดีผมจะมีเพื่อนร่วมเดินทางอีก 1 คน ยังไปได้ใหมครับ แล้วต้องชำระเงินได้ถึงวันใหนครับ พักห้องเดียวกัน รถคันเดียวกัน รบกวนแจ้งรายละเอียดกลับด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ท่านเจี๊ยบไม่บินเดี่ยวแล้วสินะ
TheD โพสต์เมื่อ 5/11/2013 19:52

เกือบจะบินเดี่ยว อ่ะคับ. ใกล้วัน เด๋วจะไปมั้ย อีกเรื่องนึง. อาจจะบินเดี่ยวก็ได้ คับ ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าจะแจ้งขอเปลี่ยนไซส์เสื้อ สามารถแจ้งได้โพสต์นี้ป่ะคะ คือ อยากจะขอเปลี่ยนไซส์เสื้อจาก XL เป็น L ของคุณสุภาภรณ์ ลือลาภ ในลำดับที่ 2 ที่แจ้งรายชื่อผู้ร่วมกิจกรรมมิตติ้ง วันที่ 23-24 พย.56 อ่ะคะ สาเหตุที่เปลี่ยนพอดีพึ่งมาเห็นขนาดรอบอกความยาวเสื้อ XL มันใหญ่ไป

ขอบคุณมากนะคะ

พี่เบ๊นครับ พอดีผมจะมีเพื่อนร่วมเดินทางอีก 1 คน ยังไ ...
GOLF2013 โพสต์เมื่อ 5/11/2013 23:22

พักห้องเดี่ยวกันได้ครับ เดี๋ยวแจ้งเตียงเสริมให้ครับ  ส่งชื่อ+ ไซด์เสื้อมาเลยครับ

ถ้าจะแจ้งขอเปลี่ยนไซส์เสื้อ สามารถแจ้งได้โพสต์นี้ป ...
ketnaja โพสต์เมื่อ 6/11/2013 14:01

เปลี่ยนให้เรียบร้อยคราบ

ตอบกลับ 335# benz

ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

เอาเตนท์ไปนอนกลางสนามได้ปะ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

เอาเตนท์ไปนอนกลางสนามได้ปะ
Ball007 โพสต์เมื่อ 6/11/2013 16:39

พี่ รายชื่อเพิ่มครับ นางสาวนิตชา โม้หอชัย เสื้อ M
ขอบคุณครับ

พี่ รายชื่อเพิ่มครับ นางสาวนิตชา โม้หอชัย เสื้อ M
ขอบ ...
GOLF2013 โพสต์เมื่อ 6/11/2013 19:26

รับทราบคราบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host