"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แจ้งชื่อจริงครับพี่เบน
1 จักรพันธ์ จันทร์ประสิทธิ์ ผ ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 4/11/2013 22:25

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบ๊น ขอแก้ใขข้อมูลครับพี่ ผมพิมพ์ชื่อผิดครับ
ผู้ร่วมเดินทาง นางสาวกาญจ์พิชชา ศรีจิวังษา และน้องหมานะครับ ชื่อเขียนแบบนี้ครับ ผมพิมพ์ให้พี่ผิดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบ๊น ขอแก้ใขข้อมูลครับพี่ ผมพิมพ์ชื่อผิดครับ
ผู้ ...
GOLF2013 โพสต์เมื่อ 5/11/2013 03:46

ok

ลองก่อนได้ครับ ถ้าใส่ไม่ได้เปลี่ยนได้ครับ ...
benz โพสต์เมื่อ 4/11/2013 22:06

รับทราบคับ

ตอบกลับ 231# benz

ชื่อผุ้ขับขี่  อนิรุทธิ์ ตาลอ่อน  เสื้อไซร์ L  0840723823
ผุ้ร่วมเดินทาง ชื่อ จิตรทิวา พลายแก้ว เสื้อไซร์ M
ผุ้ร่วมเดินทาง ชื่อ อุดม  ทรงลำเจียร เสื้อไซร์ L
ทะเบียน ฎต 5456 กทม ซิติ้ติ้สีขาว
โอนแล้วนะคาฟ 3740บาท เวลา11.00 กสิกรไทย

ตอบกลับ  benz

ชื่อผุ้ขับขี่  อนิรุทธิ์ ตาลอ่อน  เสื้อไซ ...
Jajayaya โพสต์เมื่อ 5/11/2013 11:20

รับทราบคราบ

พี่เบน. ผู้ติดตามผม อีกคนนึงคับ. นส.ปัทมาภรณ์. สุขเกษม เสื้อ เบอร์ M คับผม  ขอบคุณคับ

พี่เบน. ผู้ติดตามผม อีกคนนึงคับ. นส.ปัทมาภรณ์. สุขเกษม ...
musichall โพสต์เมื่อ 5/11/2013 12:00

ท่านเจี๊ยบไม่บินเดี่ยวแล้วสินะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host