"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปด้วยครับ 1 คัน ตอนนี้ระบุคนเดียวก่อน
รถ city สศ 4963
ชื่อผู้ขับ นายมารุต พิมพ์ครบุรี
เสื้อเบอร์ L ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งานนี้ห้ามพลาดเลยครับ แรลลี่มิตติ้งใหญ่ประจำปีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/9/2013 20:46 โดย GOLF2013

ไปด้วยครับผม สม ...
GOLF2013 โพสต์เมื่อ 6/9/2013 19:12

เรื่องการจองลงชื่อไว้ครับ ส่วนการโอนดูตามหน้าแรกครับ ติดต่อพี่เบน ประธานคลับ และในส่วนรวมตัวทางโซนอีสานน่าจะมีการวมตัวกันมาครับ แล้วเรื่องการนำสุนัขมาด้วยได้ครับ

อยากไปด้วยจังเลยครับ ผมอยู่ลพบุรีใกล้ๆ แค่นี้เองอ่า ...
hlam_sing โพสต์เมื่อ 8/9/2013 08:48

มาเลยครับ ใกล้ๆเองนะ

เพิ่มมาใหม่ครับ อยากร่วมด้วยจังเลยครับ รกก็เพิ่งได้ ...
neo128 โพสต์เมื่อ 10/9/2013 15:28

ยังมีเวลาอีกหลายวัน ไปซ้อมๆขับรถให้คล่องครับ ฮิๆรออยู่นะครับ

ไปกันเยอะๆนะครับ

จัดไปครับพี่น้อง

โย้วๆๆไปกันเยอะๆนะครับ

ผมนอนบ้านสาวๆนะครับ 555

ว๊าวๆๆไปกันเยอะๆสนุกครับ ครั้งนี้ครั้งยิ่งใหญ่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host