"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ต้องการล้อ15ตัวv

อยากได้ล้อ15ตัวv .ใครขายบ้างคับขอราคาเบาๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากได้ล้อ15ตัวv .ใครขายบ้างคับขอราคาเบาๆๆ ...
tanuSAWITEE โพสต์เมื่อ 4/9/2013 23:50

ช้าไปหน่อยครับ อาจารย์ที่อยุธยาเพิ่งมารับไปเมื่อ9กย.เองครับ สภาพ99.99% ขายไป13,000.-ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนใจเท่าไหร่หรือครับ ลองเสนอราคามานะครับ กำลังหาขายเลย รถเพิ่งออก ศูนย์ ยังไม่ได้วิ่งไปไหนครับ

ตอบกลับ 3# l3unta

ขายเท่าไรคับ

ตอบกลับ 1# tanuSAWITEE

ผมมีล้ออยู่ครับรุ่นv แต่มีรอย1วงแต่ไม่ลึกครับ ขาย10,000ถ้วนครับ สนใจลดได้อีกครับ วิ่งไป5พันโล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host