"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มิตติ้งนอกรอบ HCC Thonburi Zone ครั้งที่ 2 วันเสาร์ที่ 7 ก.ย.56 คับผม ^ _ ^ v

ขอเรียนเชิญพี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ HCC Thonburi Zone และโซนใกล้เคียง และสมาชิก HCC ทุกท่านครับ  มาร่วมมิตติ้ง ทำความรู้จัก พบปะพูดคุยกันครับ ในวันเสาร์ที่ 7 กันยายน 56  ณ ร้านคาร์แคร์ "รุ่งเรือง คลีน & แว็กซ์" บางใหญ่  ซึ่งเป็นร้านคาร์แคร์ของคุณนัด หนึ่งในสมาชิก HCC Thonburi Zone ของเราครับ นัดเจอกันตั้งแต่เวลา 18.00 น. เป็นต้นไปครับ งานนี้มีปาร์ตี้ปิ้งย่างหมูกระทะทานกันด้วยนะคร๊าบบ   มาร่วมมิตติ้งกันให้ได้นะครับ รับรองคุณจะได้รับมิตรภาพดีๆกลับไปอย่างแน่นอนครับผม     

ปล. ต้องขอขอบคุณ คุณนัด หนึ่งในสมาชิก HCC Thonburi Zone  เจ้าของสถานที่ ที่ให้พวกเราได้นัดมิตติ้งกันในครั้งนี้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ  ยังไงอย่าลืมไปอุดหนุนล้างรถ ขัดเคลือบสีที่ร้านคาร์แคร์ของคุณนัดด้วยนะครับ คุณนัดบอกว่าสำหรับเพื่อนๆ HCC ราคาพิเศษนะคร๊าบบบ      

แผนที่การเดินทางไปยังร้าน รุ่งเรือง คลีน & แว็กซ์  สถานที่นัดมิตติ้งในครั้งนี้ครับ

รูปบรรยากาศของงานมิตติ้ง HCC Thonburi Zone ครั้งที่ผ่านมาครับผม

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

By  พี่จิ๊บ - 085 331 1010  / น้องเเจ๊ค -  091 414 7741  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอฝาก facebook กลุ่ม HCC Thonburi Zone ไว้ด้วยนะครับ

https://www.facebook.com/groups/362616173840754/
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอเรียนเชิญพี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ HCC Thonburi Zone และโซนใกล ...
jeeplim โพสต์เมื่อ 4/9/2013 11:00

เสาร์นี้ เห็นมีมิตติ๊งที่บ้านท่านประทานกันหนะครับ

เสาร์นี้ เห็นมีมิตติ๊งที่บ้านท่านประทานกันหนะครับ
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 4/9/2013 13:13

วันตรงกันพอดีเลยอะ  
ถ้างั้นก็แล้วแต่ความสะดวกของเพื่อนสมาชิกแล้วกันนะครับ  ส่วนมิตติ้งย่อย Thonburi Zone ก็ยังคงนัดกันตามกำหนดการเดิมนะครับ เพราะได้พูดคุยตกลงและหาสถานที่ไว้พร้อมแล้ว เดี๋ยวถ้ามีโอกาสดีๆ จะนัดรวมพลพี่ๆน้องๆโซนธน ไปร่วมมิตติ้งกันที่บ้านพี่เบน แน่นอนครับผม

ขอไปด้วย 2 คน อิอิ

พลาดอีกแล้วงานนี้ ไป ตจว.กลับไม่ทันชัวร์ แง่ๆๆ

อยู่หนองคาย กลับวันอาทิตย์ คงไม่ได้ไปคับ
HCC....Thonburi Zone   No.10

ไม่เป็นไรคับ โอกาสหน้ายังมีอีกเรื่อยๆครับ สักวันเราคงไม่พบกันครับ

โซนฝั่งธนครับ แต่คงไปไม่ได้ บางใหญ่ นนทบุรีเลยฝั่งธนไปเยอะจังครับ ถ้าแถวๆ วงเวียนใหญ่ ได้ครับ

เราจะพยายามวนสถานที่อาจจะใกล้บ้าง ไกลบ้างครับ ก็เพื่อให้สมาชิกที่อยู่ใกล้สามารถไปได้ทั่วถึงครับ ไว้มีโอกาสอาจจะไปใกล้แถวนั้นบ้างครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host