"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากแต่งแนว vip ขอคำแนะนำหน่อยคับพี่ๆ

ตามหัวข้อเลยนะคับ ผมอยากจะถามว่า เริ่มแต่งจากส่วนไหนก่อนดีคับ  ปล.ไม่ค่อยรู้เรื่องรถนะคับกำลังศึกษา ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คับพี่. ตอนแรกผมคิดว่าจะเปลี่ยนแม็กก่อนเพราะจะเอาที่ใส่ไปเทริน กัวขับเยอะราคาตก แต่เอารอบคันก่อนแบบพี่บอกก่อนดีกว่า ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลืมนึกถึงข้อนี้เลย ><! ขอบคุณพี่มากนะคับ ว่าแต่ผม อยู่ระยอง ยังไม่ค่อยรู้ร้านไหนดี ๆ พี่พอจะรู้ร้านไหนทำดีๆบ้างไหมคับ เอาโซนตะวันออก อะคับ

ขอชื่อร้าน หรือ ลิงค์ เวปหน่อยได้ไหมคับพี่

ขอบคุณมากคับพี่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host