"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 3# Kochaiyasong

โดนช่างหลอกแล้วครับผ้าเบรกดรัมเบรกหลังไม่มีหรอกหนาเป็นเซ็นน่ะครับปรกติแล้วมันสึกยากเพราะเวลาเราเบรกจะใช้เบรกหน้ามากกว่าเอาง่ายๆเปลี่ยนหน้า2รอบแล้วหลังยังเหลือน่ะครับช่างที่ศูนย์เป็นแบบนี้แหละเชื่อสิถ้าบอกไห้มันเปลี่ยนนะมันไม่เปลี่ยนไห้หรอกแค่ล้างแล้วคิดเงินเราเต็มต้องระวังกลโกงมีเยอะครับเหลือ5มิลนะใช้ได้อีกเป็นปีครับไม่เชื่อลองไปดูผ้าเบรกอันใหม่ดูไม่หนาอย่างที่ช่างบอกแน่นอนของผมเหลือแค่3มิลใช้มาครึ่งปีแล้วเปิดออกมาดูเหลือแทบเท่าเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 5# Kochaiyasong

เปลี่ยนศูนย์ครับลองดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host