"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โปโมชั่น!!!แรง แรง 20-25 ก.ย 56 เท่านั้น แวะเลยคร๊า

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/9/2013 18:36 โดย ploypunk

1,900บาท

ขายท่อพักกลางสำหรับเครื่อง 1,200-1,500cc เกีัยร์ AUTO !! เปิดตัวแว้ว

สำหรับเพื่อนๆที่ เปลี่ยนปลายท่อมา แล้วคิดว่ารถตัวเองต้นหาย ผมอยากให้ลอง พักกลางตัวนี้ดู เสียงจะแน่นขึ้นแน่นอนคับ

อาการต้นหายจะไม่เกิดขึ้น ต้นมา ช่วงกลางดัน ปลายไหล อยากได้ลองดูคับ ราคาไม่แพง ของใหม่ คนเล่นรถด้วยกันคับ ใช้ดีเลยบอกต่อ

พักกลางอันนี้ผ่านการขึ้นวัดแรงม้าแล้วนะคับ  เราใส่ใจทุกลายละเอียดในการทำนะคับ ใยแก้วอย่างดี คับ ^^ เสียงนุ่มขับแรงแน่นอน !!

มี 2 แบบให้เลือกแล้วแต่คนชอบนะคับ แต่ไส้ข้างในเหมือนกัน เกรียวลึก ! แรงเหมือนกันคับ

แบบเหล็ก 1,300 บาท สนใจ 090-1523409/081-8070086 ดอนเมือง
แบบเลต  2,000 บาท ไม่เป็นสนิม        

ต่างจังหวัดก็ส่งได้คับ ส่้งทำมะดา +100 ส่ง EMS +200 คับ ผม  ^^

คลิปเสียงท่อแน่นๆ ของพักกลาง ซิ่งตัวนี้ ใส่แล้วเสียงเปลี่ยนแน่นอนคับ แน่นๆ
http://www.youtube.com/watch?v=JSRhmUh_vuc

รถผมไม่มีกล่อง มีแต่ พักกลางกับปลาย แคตอยู่ครบหมด ไม่ได้ออกกระชากเ้กียทำคับ ออกไล่เกียร์ 1-D
ออกเอี๊ยดคับ ต้นไม่หาย กลางดัีน ปลายไหลคับ
http://www.youtube.com/watch?v=hLit7FgZv9Q

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# ploypunk

แล้วถ้าตัดแคตทิ้งไปแล้วล่ะมันจะดังมากไปรึป่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# napapat

ไม่ดังมากคร๊า

ตอบกลับ 3# ploypunk

ใส่แทนพักกลางเดิมเลยใช่ป่าว ราคายังไม่รวมใส่ใช่มั้ยครับ

ตอบกลับ 4# napapat

ใช่คะใส่แทนพักกลางเดิม ราคานี้ไม่รวมใส่ค่ะ
ตอนนี้มีแบบสแตนเลสมาใหม่คะ

ดันๆกันไป

SHOCK SPEED

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host