"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครติดแก๊สบ้างค่ะ

อยากทราบว่าใครเอารถไปติดแก๊สแล้วบ้างแล้วใช้ยี่ห้อไนกันค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะกะว่าจะติดช่วงสิ้นเดือนนี้ค่ะ อยากรู้ว่ายี่ห้อไนติดแล้วไม่มีปัญหา
แล้วชาวซิตี้ติดยี่ห้อไนกานค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปัญหาที่มีคือปัญหาอะไรหรอค่ะช่วยบอกหน่อยเพราะตอนนี้เลือกระหว่าง2ยี่ห้อ
นี้ยู ถ้าติดควรจะติดรุ่นไนค่ะ ราคาเท่าไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใส่ถังโดนัทป่าวค่ะ หลังห้อยป่าวค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host