"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# mic

ของผมเป็นชิ้นงานต้นแบบอยู่ครับ จากในคลับที่ลงขาย กรองแอร์ซิตี้ล้างน้ำได้ 400 บาท ครับ ผมอาสาเป็น ต้นแบบให้ครับ อยู่ระหว่างพัฒนาผลิตภัณฑ์ ร่วมกันกับพี่เจ้าของร้านครับ ถ้าสำเร็จแล้ว ผมจะรีวิวลงในบอร์ดร้านพี่เค้าครับ รอติดตามได้ ในห้องซื้อขายครับผม รถผมเป็น 2004 ครับ ใช้ร่วมกันได้ครับ 2003-zx-gd
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host