"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

DIY ดูหนังฟังเพลง..............ง่าย ม๊วกกก ๆ

DIY ดูหนังฟังเพลง

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้อะไรยึด ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แหลมเลยคร้าบ อีซี่ม๊าก...มาก

หนังยางเส้นใหญ่ ๆ ครับคล้องเคสแล้วแขวนเฉย ๆ ต่อสาย AUX เพื่อออกลำโพงรถครับ ง่าย ผุด ๆ

สุดยอด

ตอบกลับ 2# Mpower.

หนังยางเส้นใหญ่ครับ เส้นเดียว

ระวัง 2 อย่าง
หนังยางเปื่อย
ฝาปิดเปิดหนัก
{:4_363:}

ขอเก็บข้อมูลไปดัดแปลงบ้างนะคับ..><

DIY ดูหนังฟังเพลง
Sanook1080 โพสต์เมื่อ 20/8/2013 00:02

ไอเดียดีครับ แนะนำลองซื้อ แผ่นกันลื่นวางบนคอนโซล แล้วหาเคสแบบตั้งได้ จะปลอดภัย เหมาะสมกับระยะสายตาดูได้ถึงแถวหลัง ลงทุนไม่มากครับ สายก็ต่อเหมือนเดิมทุกประการครับผม..^_^

ถ้ารถตกหลุม ยังดูต่อได้ไหมครับ
ใจถึงมากกกกก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host