"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นครับตอนออกจากศูนย์มาใหม่ ๆ ไม่ได้สนใจอะไร พอล้างรถดูดฝุ่นภายใน ดูดติดขึ้นมาเลย

นั่งดูตอนแรกคิดว่าเป็นที่สายไฟที่พันเทปมันนูนดันฝาขึ้นมา ใส่ยังงัยก็ไม่เข้าหลุดเด้งออกมาตลอด

เลยพลิกดูเขี้ยวล็อคของฝาพลาสติก พร้อมกับดูเขี้ยวล็อคที่ติดอยู่กับฐาน สังเกตุเห็นเขี้ยวมันไม่กดทับกันพอดี

เลยออกแรงกดไปแบบแรง ๆ (พร้อมกับคิดว่า โอววว มาตราฐานฮอนด้า ) ปรากฎว่า ล็อคดัง กริ๊บ จบข่าว !

สนิท  จน สกิดไม่ออกแล้วครับ  

ป.ล.เวลาใส่ให้ตั้งให้เขี้ยวล็อคตรงกันแล้วกดแรง ๆ พร้อมกับท่องคาถา ( โอววว มาตราฐาน ฮอนด้า ) รับรองได้ผลครับ ^_^ !
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

^
^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

.
Like

ของเราก็อเป็นเหมือนกันขี้เกียจเคม

แน่นดีครับ เคยถอดใส่แล้ว

ของผมตัวSV ครับได้หลังน้ำท่วมนิดหน่อย ปีกว่าแล้วยังแน่นดี

ของฉันก้อเป็นค่ะ ไม่รู้จำทำไงดี พอไปเข้าศูนย์เข้าก้อไม่ได้ว่าราย เลยปล่อยเลยไป

ของผมมันปิดไม่สนิท ลองกดๆดูมันไม่ลง เลยไม่แตะมัน
ยังไม่กล้างัดออกครับ

ของผมแน่นดีนะ รุ่น SV ตัว MC
งัดออกได้ แต่ไม่ใช่แค่สะกิด ต้องใช้แรงอยู่เหมือนกัน

ของผมแน่นมากครับไม่เห็นหลุดขนาดเขี่ยแล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host