"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
..ไม่เคยสังเกตเลยจนได้ยินนี่แหละครับ เลยลองแงะดูก็แน่นดีครับ...ไม่มีปัญหา (สงสัยเค้าทำไว้ให้เป็นที่ซ่อนเงินแม่บ้านป่าวครับ..)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าคิดในมุมกลับนะครับ

ผัดไท ผัดกระเพรา ส้มตำ  ทำทีละจาน จากคน ๆ เดียวกัน ใส่เครื่องปรุงเท่า ๆ กัน
ยังรสชาติไม่เท่ากันเป๊ะ ๆ ทุกจานเลยครับ

เรื่องแค่นี้เอง ถ้ามันเป็นจุดที่ไม่ได้ส่งผลต่อความปลอดภัย และสมรรถนะของการขับขี่
ก็ปล่อย ๆ ไปบ้างก็ได้ครับ

ทางแก้ปัญหา มีแค่นี้เอง  เอากาวสองหน้าแบบบาง สอดเบา ๆ ไว้ตรงร่องมันครับ
แค่นี้ มันก็แน่นขึ้นแล้วละ  ไม่หลุดง่าย ๆ ด้วยครับ

ขนาด  benz / bmw / lamboghini  ยังมี defect error ได้บ้างเล็ก ๆ น้อย ๆ เลยครับ

ไม่มีอะไรที่ออกมาแล้ว Perfect 100 % เต็มครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าคิดในมุมกลับนะครับ

ผัดไท ผัดกระเพรา ส้มตำ  ทำทีละ ...
-mangsarb- โพสต์เมื่อ 20/8/2013 14:51

{:4_363:}เห็นด้วยครับ

ผมว่าน่าจะเหมือนๆกันหมดนะครับรุ่นนี้ ของผมก็เป็น พยายามไม่ไปสนใจหรือยุ่งกะมันเป็นพอครับ อิอิ

ผมไม่เคยสังเกตุว่าแน่นหรือเปล่าแต่ที่ผ่านมายังไม่เคยหลุดครับ
mhonthong

ไม่เคยสังเกตุ เย็นนี้จะไปลองงัดดู

ไม่เคยสังเกตุ เย็นนี้จะไปลองงัดดู

เดี่ยววันนี้ไปลองงัดดูมั่งคับ !!

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่คิดว่า ช่างมัน ไม่แตะ ก็คงไม่หลุด แค่ ง๊อง แง๊ง ก็ปล่อยมันไป ^_^

หลุดเหมือนกันค่ะ เหมือนจะหลวมๆ ขนาดยังไม่ได้ไปแตะมันเลย จู่ๆมันก็เด้งออกมา ต้องคอยกดลงไป T^T

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host