"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมตัวsvออกมาปีแล้วยังแน่นอยู่นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผนตัวก่อน mc แน่นดีครับ

แต่ที่หลวม กลับเป็นรูเสียบกุญแจข้างเกียร์ ที่ไว้เสียบเพื่อปลดจาก P มา N
พอดึงกุญแจขึ้น ขอบปากรูมันติดออกมาด้วย ของเพื่อนหายไปเลย ต้องไปซื้อใหม่ที่ศูนย์
ส่วนของผมหลุดหลายรอบ แต่ยังดีที่หล่นอยู่ในรถ พอหาเจอ

ตรงนี้ศูนย์ไม่รับผิดชอบครับ แม้จะเป็น defect ของรถก็ตาม นี่แหละ ประเทศไทย

แนะนำว่า ลองเปลี่ยนศูนย์ครับ เปลี่ยนไปเรื่อยๆ หลายๆ ศูนย์ครับ
ท่านอ่จได้รับคำตอบที่ต่างกัน แต่สุดท้ายคงได้รับการแก้ไข
ส่วนผม เหนื่อยครับ และไม่ค่อยมีเวลาด้วย เลยทำใจครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นทุกคันครับ ผมก็เคยถามศุนย์ไปละ เหอ ๆ

ของผมก็เป็นนะ ลองกดเข้าไปแน่นดูยังครับให้มันตรงล็อกอ่ะ พอดีไปที่ศูยน์เลยให้พนักงานรับรถดูให้เขาก็กดเช้าไปแล้วมันก็แน่นสนิทเลยอ่ะครับลองกดดูก่อนนะครับ

คุณ  nainoi87,  คุณ jack8102  รถคุณติดล็อคเทคด้วยหรือเปล่าคะ ...
Opela โพสต์เมื่อ 17/8/2013 16:18

ไม่ได้ติดครับ

เป็นเหมือนกัน รุ่นนี้ สงสัย ทำมาเพื่อการนี้

เป็นเหมือนกันครับหลวมๆ CITY CNG ครับ

ของผมตอนรับรถมามันเกือบๆหลุด จึงแจ้งตอนรับรถ พนักงานก็มาดูแล้วก็กดลงไปก็แน่นดี หลังจากนั่นมาผมก็ไม่เคยไปยุ่งกับมันเลยครับ

ของผมปกติดีครับแข็งไม่ขยับเลยไม่หลวมด้วย

ไม่เกี่ยวครับ มันไม่ได้เป็นทุกคัน......Honda แม่มงี้แหละ อะไรๆ แม่มก็โทษฐานผลิตไว้ก่อน "ปกติครับ เป็นมาจากการผลิตอยุ่แล้วครับ เหมือนกันทุกคัน"ปกติ พ่อง มิงดิ ^_____^ ขออณุญาติหบายคาย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host