"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คอนโซลกลาง city mc

เพื่อนคนไหนที่ใช้ City mc ไฟท้าย 2 เส้น เหมือนกันบ้างมีปัญหา "ฝาปิดรู คอนโซลกลางเกียร์หลวม" (ร่องตรงเบรคมือค่ะ) เอานิ้วงัดเบาๆ ก็ขึ้นมาแล้ว เข้าไปปรึกษา 0 รอบแรกช่างบอกว่าเปลี่ยนได้แต่ต้องมากรอกเอกสารวัน จ-ศ เราก็งงค่ะ ทำไม จ-ศ ต้องลางานกันเลยหรอแค่กรอกเอกสาร  รอบ 2 ลางานค่ะ เข้าไปวันปกติ บอกว่ามากรอกเอกสารขอเปลี่ยน ฝาปิดรู คอนโซล ที่เคยบอกว่ามากรอกเอกสาร จ-ศ  ก็ไม่ได้กรอกเอกสาร แล้วได้คำตอบมาใหม่  บอกว่ารุ่นนี้เป็นเหมือนกันทุกคัน ไม่มีวิธีแก้ไข เป็นที่ บริษัทฉีดพลาสติก ตรงนั้นต้องเปิดได้เอาไว้เติมอะไรสักอย่างค่ะจำไม่ได้ เราก็ไม่อยากเชื่อเพราะแต่ละรอบคำตอบช่างไม่เหมือนกันเลย แต่พอไปดูของเพื่อนที่ออกมาพร้อมกัน แน่นมากค่ะ  เลยอยากขอขอมูลจากเพื่อน  1. การไปกรอกเอกสารที่ 0 จำเป็นต้องไป จ-ศ ด้วยหรอค่ะ เพราะ ไปมาวันเสาร์ ก็มีเจ้าหน้าที่แต่ไม่ให้กรอก  2. ฝาปิดรู เพื่อนๆ มีปัญหาเหมือนกันหรือเปล่า

ปัญหาแบบนี้ไม่น่าปล่อยทิ้งไว้ ช่วยกันแชร์ขอมูลนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มันคือตรงไหนครับเอาโพสรูปชี้จุดด้วยผมจะได้ไปดูมั่งว่าเป็นเหมือนกันไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/8/2013 13:23 โดย patt665

ไม่เคยสังเกตนะว่ามันงัดออดมาได้ เด๋ววันนี้จะไปงัดดูเบา เบา ว่าออกมั้ยแล้วจะมาบอกคะ

ไป 0 ไหนมาอ่ะคะ บอกหน่อย

เป็นเหมือนกันครับ เปลี่ยนใหม่มันก็หลุดเหมือนเดิมนะครับ เลยยอมทนใช้แบบว่าอย่าไปแตะไปโดนมันดีที่สุด

Opela โพสต์เมื่อ 17/8/2013 12:23

ของผมก็ เป็นครับ เล็บสกิดก็หลุดแล้ว อาศัยไม่ไปยุ่งกะ มัน หมดความขุนใจไปได้บ้างครับ

คุณ  nainoi87,  คุณ jack8102  รถคุณติดล็อคเทคด้วยหรือเปล่าคะ

คุณ  nainoi87,  คุณ jack8102  รถคุณติดล็อคเทคด้วยหรือเปล่าคะ พอดีคันที่ไม่ติดล็อคเทค ตรงนี้ของเขาแน่นมากค่ะ

ของผมก้อหลุดคับ ของเพื่อนอีก 2คัน ก้อเหมือนกันคับ

ไม่น่าจะเกี่ยวกับ ล๊อกเทค คับเพราะมันยุตรงตรงเบรคมือ ข้างบน ล๊อกเทคมันยุตรงเบรค มันแค่ล๊อกเบรคอย่างเดียวคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host