"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใส่ได้ครับ เชื่อมต่อจากหม้อพักท้ายเดิมเลย ตักปลายออกหน่อย วางต่อออกมารถผมใส่อยู่ เอาสวยอย่างเดียว แต่เสียงเหมือนรถเดิมทั่วไป ตอนแรก ผมตัดหม้อพักท้ายออก แล้วเอาใส่แทน วิ่งไม่ได้ครับ ต้นหาย ปลายไม่มี ตัดสิ้นใจเอาใส่เหมือนเดิม แต่ใช้ต่อออกจากหม้อพักท้าย เอาสวย  วิ่งได้ปรกติครับ ผมเอารูปลงไม่เป็น ว่าจะเอาลงให้ดู เลยไม่ได้ลง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[img][/img]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host