"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมก็เป็นครับ น่าจะปกตินะ {:4_277:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถผมก็เป็นเหมือนกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
mhonthong

รถเราก็เป็น น่าจะปกตินะคะ ^^

เป็นเหมือนกัน

อาการนี้เป็นปกติครับ รถยี่ห้ออื่นก็เป็นครับ  เป็นอาการของเบรกเกี่ยวกับอากาศชื้นหรือโดนน้ำ  แต่พอขับออกตัวได้สักระยะเครื่องเริ่มร้อนก็ปกติครับ  แต่ถ้าของใครดังตลอดเวลา  ให้เข้าศูนย์ครับ

เป็นเหมือนกันคับ..ตามข้างต้น โดยเฉพาะเวลาล้างรถใหม่ๆ อาการเห็นง่ายเลยคับ..ส่วนถ้าสนิมเกาะที่ดิสเบรค พอเราขับๆไปใช้เบรคไปก็หายเองคับ แต่ในระหว่างเบรคอาจมีเสียงดังบ้างอะคับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ  ตอนแรกตกใจคิดว่าผิดปกติ

เสียงที่ดังปกติแล้วครับ เกิดจากดิสย์เบรคจับกับจานเบรคครับเนื่องจากหน้าสัมผัสของดิสย์มันสัมผัสกันนานตอนที่เราจอดรถไว้ทั้งคืนตอนเช้าเวลาขับใหม่ๆก็จะดัง รถผมก็เป็น ปกติไม่มีปัญหา

ว้าวอย่างน้อยก็ได้ของแท้

เป็นปกติ100%

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host