"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตั้งได้ครับ  แต่ปัจจัยหลักจะอยู่ที่ผ้าเบรคด้วย   ถ้าเปลี่ยนเป็นแบบมีเนื้อโลหะน้อยหน่อยก็จะเบรคนิ่มขึ้นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 3# mame

ได้แทบทุกที่ที่เป็นอู่ซ่อมรถเลยครับ
หรือถ้าใกล้ก็ลองแวะเข้าไปถามใน B-quik ก็ได้ครับ บางที่ก็ทำได้ (แล้วแต่ช่าง)
เพราะถ้าเป็นที่นี่ เรื่องบริการหรือการต้อนรับสำหรับสุภาพสตรีอาจจะดีกว่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host