"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เอาบุญมาฝาก ร่วมทำบุญกับเด็กพิการกันมั้ยครับ พี่ ๆ

พอดีเจ้าหน้าที่ มูลนิธิ บ้านเด็กพิการ แถวบ้านผม เค้าฝากมา ประชาสัมพันธ์ ครับ  
เห็นพวกพี่ ๆ  ออก MEETING  กันบ่อย ๆ  ไม่ว่างไม่เป็นไรครับ  แค่ บอกไว้เผื่อพี่ ๆ จะรับไว้พิจารณา... คร๊าบบบบบบ....
....ขอขอบคุณแทนน้อง ๆ ทุกคนครับผม...
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุนค่ะ

----------------------------------

สะหวันเวกัสreddragon88princess crowngenting club
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host