"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ซ่อมแม๊กดุ้ง แพร่

ร้านซ่อมแม็กดุ้งใน จ.แพร่ มีร้านไหนบ้างคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซ่อมแม๊ก ดุ้ง กับ เอาไปเทิร์นแม็กใหม่ อย่างไหนดีกว่ากันน้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเคยซ่อมแต่ที่ลำปางครับ  พอเจอแยกที่จะตัดไปสายซุปเปอร์ ให้เลี้ยวซ้าย ร้านอยู่ซ้ายมือครับ ชื่ออะไรจำไม่ได้ ร้านใหญ่อยู่
ซ่อมไม่แพง ทำสีดี งานดีกว่า กทม. บางเจ้าอีก แต่สีมีแต่พื้นๆ
ผม อันครับ  คิดเที่ยว เขาค้อ ติดต่อที่ 085-0527423
ที่พัก รถบริการนำเที่ยว อาหาร เรามีพร้อม  + ส่วนลดครับ

รถตลาด

ตอบกลับ 3# aunj

อ่อ ขอบคุณคับ ไปลำปางมาเมื่อคืน กลับมาทางงาว พอดีคน อ.สอง หลบรถที่จอดข้างทางโดนไป 1 หลุม ใหญ่พอควร แต่พอขับได้ สั่นแล็กน้อย

ร้านซ่อมแม็กดุ้งใน จ.แพร่ มีร้านไหนบ้างคับ ...
subin โพสต์เมื่อ 13/8/2013 18:53

ร้านเอกการยาง ตรงเเยกบ้านฝ้ายครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host