"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# naiman2009

เป็นปกติครับ ลมมันแรง ศูนย์ถ่วงรถก็สูง ทำได้หลายทางครับทางแก้ เพิ่มหน้ายาง โหลดลงเพื่อลดความสูง ลดการเหินลมหรืออาการร่อนครับ หรือใส่สเกิรต์รอบคัน ก็ช่วยลดลมหมุนเข้าใต้ตัวรถได้ทางนึงครับ  อันนี้ตามแต่ความสะดวกแต่ละท่านครับ ไม่อยากโหลดก็เพิ่มหน้ายาง ง่ายที่สุด ประหยัดที่สุดครับ ถ้าทำทั้งหมดนี่ ความรู้สึกก็จะแตกต่าง ด้านการยึดเกาะถนน การร่อน แต่จะขับลำบากขึ้นหน่อยครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host