"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุนภาพสวยๆที่นำฝากคร้าบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียดายไม่ได้ไปรวมงานด้วยครับ
ยังปั่นแบบกันชนหลังอันใหม่ยังไม่เสร็จครับ
เลยอดไปเลย

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

น่าเสียดายฝุดๆติดงานเลยพลาดงานเด็ดคราวหน้าไม่พลาดแน่นอน

แจ่มมากครับฝั่งธนกลับมาอบอุ่นอีกครั้ง ^__^

สวยทุกภาพเลยคับต้องยอมรับจริงๆๆคับ ช่างภาพอาชีพมาเองเลย..555
nut4566 โพสต์เมื่อ 6/8/2013 15:57

ขอบคุณคุณนัดมากๆนะครับที่มาร่วมมิตติ้งด้วยกันในครั้งนี้ ขนาดรถสตาร์ทไม่ติด ยางแตก ยังมาร่วมมิตติ้งกัน นับถือน้ำใจมากๆครับ  ไว้มีโอกาสจะแวะเวียนไปใช้บริการล้างรถและเคลือบสีที่ร้านคุณนัดนะครับ   

[quoteขอบคุณครับคุณจิ๊บ บรรยากาศเป็นกันเองสุดๆ แล้วเจอกันใหม่มิตติ้งหน้าครับ เชิญสมาชิกใหม่ๆ มาร่วมเฮฮาด้วยนะครับ
dudd โพสต์เมื่อ 6/8/2013 15:29 [/quote]

แล้วเจอกันมิตติ้งหน้าเช่นกันครับคุณดุจ   
และขอเรียนเชิญเพื่อนๆสมาชิก HCC ที่ยังไม่เคยร่วมมิตติ้งกับทางคลับเรา มาร่วมมิตติ้งกันครั้งหน้าได้นะครับ ไม่ต้องเขิน ไม่ต้องอายครับ ทุกคนย่อมมีครั้งแรกครับขอเพียงคุณเปิดใจ พวกเราพร้อมมอบมิตรภาพดีๆให้คุณเสมอครับ  

ไว้เจอกันโอกาสหน้า ขอไห้ไปกันทุกคนน่ะ ครั้งเเรกยังฮาขนาดนี้ 5555+
[img][/img]

สวยทุกภาพเลยคับต้องยอมรับจริงๆๆคับ ช่างภาพอาชีพมาเองเลย..555

ขอบคุณครับคุณจิ๊บ บรรยากาศเป็นกันเองสุดๆ แล้วเจอกันใหม่มิตติ้งหน้าครับ เชิญสมาชิกใหม่ๆ มาร่วมเฮฮาด้วยนะครับ

มิตติ้ง HCC Thonburi Zone ครั้งหน้าเดือนกันยายน กลับมาเจอกันอีกนะครับทุกคน และขอเรียนเชิญพี่ๆเพื่อนๆและน้องๆ HCC ทุกโซนด้วยนะครับ ถ้าสะดวกมาร่วมมิตติ้งกันนะครับ  ขอบคุณมากครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host