"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รูปบรรยากาศ HCC Meeting Thonburi Zone ครั้งที่ 1 ครับผม ^_^ \m/,

ประมวลรูปบรรยากาศงานมิตติ้งเล็กๆ HCC Meeting Thonburi Zone ครั้งที่ 1 เมื่อวันเสาร์ที่ 3 สิงหาคม 56 ที่ผ่านมาครับ @ถนนอุทยาน (ถนนอักษะ) พุทธมณฑลสาย 4   ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆและน้องๆ สมาชิก HCC ทุกท่านด้วยนะครับที่มาร่วมมิตติ้งพบปะพูดคุยกัน  ทุกคนเป็นกันเองและน่ารักมากๆครับ ขนาดเจอกันแค่ครั้งแรกนะครับยังประทับใจมากๆเลยครับ อยู่ไกลกันแค่ไหนก็ไม่เป็นอุปสรรคยังมาร่วมมิตติ้งกันเพราะใจเรารักฮอนด้าซิตี้คลับเหมือนกัน  หวังไว้ว่า Meeting ครั้งต่อไปคงได้เจอทุกๆคนเหมือนเดิมอีกนะครับ ไปชมรูปบรรยากาศงานมิตติ้งกันดีกว่าครับ      ^ _ ^ \m/,

แนะนำเพื่อนๆที่มาร่วมมิตติ้งกันครับ

คุณเบิร์ดครับ มาพร้อมกับน้องเฉาก๊วย All New City สีดำหล่อๆ Racing Style  จากบางพลัดครับ เจ้าของกิจการเปิดร้านขายและซ่อมคอมพิวเตอร์อยู่ที่ตึกพันธ์ทิพย์ครับ อย่าลืมแวะเวียนไปอุดหนุนกันด้วยนะครับ

คุณดุจครับ มาพร้อมกับเจ้า CITY 03 VIP Style จัดเต็ม เบาะหนังแท้นุ่มๆ รอบคัน (เข้าไปลองนั่งแล้วไม่อยากลุกเลยจริงๆ นุ่มมั๊กมากก)  เครื่องเสียงแน่นๆ ล้อ 18" หล่อๆแถมพกถุงมาซะด้วย (ถุงลมนะครับอย่าคิดมาก 55) รถก็หล่อ คนขับยิ่งหล่อกว่า แถมแฟนสวยอีกด้วยนะครับ

คุณแจ็คครับ มาพร้อมกับเจ้า CITY 03 Racing Style มาจากพระราม 4 ครับ ดูภายนอกอาจจะเรียบๆ แต่แฝงไปด้วยของแต่งคุณภาพทั้งคันนะคับ ไม่ว่าจะเป็นเบาะเทพอย่าง RECARO SR4 คู่หน้า เกจ DEFI 6 ตัว เสา C ล้อ TE37 หล่อลงตัวสุดๆครับ  คันนี้แรงจริงอะไรจริงนะครับอย่าเพลอไปเล่นด้วยเชียว ซัดหายเป็นทุ่งนะครับ 555 :handshake

คุณนัด ครับมาพร้อมกับ All New CITY  Racing Style ชุดแต่ง CRZ และเบาะเทพ BRIDE CUGA Japan หล่อลงตัวสุดๆครับ มาจากบางใหญ่ครับ คุณนัดเป็นเจ้าของกิจการคาร์แครอยู่แถวบางใหญครับ เพื่อนๆสมาชิก HCC แวะเวียนไปอุดหนุนกันด้วยนะครับ  :handshake   

น้องแจ็ค ครับมาพร้อมกับ All New CITY Racing Style สีขาวหล่อๆ  คันนี้ชอบเล่นกับไฟครับ มาพร้อมกับไฟคู่หน้า Bi-Xenon และวงแหวน CCFL จัดเต็มเรื่องไฟหน้ากันไปเลยคับโดดเด่นทุกครั้งที่เปิดไฟ  ชุดนี้จ่ายไปสองหมื่นถอนมาสามพันครับ หล่อล้ำหน้าฝุดๆไปเลย :handshake  

คุณน็อคครับ ช่างภาพประจำกลุ่มเรา มาพร้อมกับ All New CITY Racing Style สีขาวชุดแต่ง Modulo หล่อลงตัวสุดๆครับ

และผมครับคุณจิ๊บ มาพร้อมกับ CITY 03 Racing Style ชุดแต่ง J's Racing ครับ

ปล. มีเพื่อนสมาชิกติดธุระขอตัวกลับก่อน 2 คันครับเลยไม่ได้ถ่ายรูปด้วยกันเลย ไว้คราวหน้าห้ามพลาดนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มิตติ้ง HCC Thonburi Zone ครั้งหน้าเดือนกันยายน กลับมาเจอกันอีกนะครับทุกคน และขอเรียนเชิญพี่ๆเพื่อนๆและน้องๆ HCC ทุกโซนด้วยนะครับ ถ้าสะดวกมาร่วมมิตติ้งกันนะครับ  ขอบคุณมากครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับคุณจิ๊บ บรรยากาศเป็นกันเองสุดๆ แล้วเจอกันใหม่มิตติ้งหน้าครับ เชิญสมาชิกใหม่ๆ มาร่วมเฮฮาด้วยนะครับ

สวยทุกภาพเลยคับต้องยอมรับจริงๆๆคับ ช่างภาพอาชีพมาเองเลย..555

ไว้เจอกันโอกาสหน้า ขอไห้ไปกันทุกคนน่ะ ครั้งเเรกยังฮาขนาดนี้ 5555+
[img][/img]

[quoteขอบคุณครับคุณจิ๊บ บรรยากาศเป็นกันเองสุดๆ แล้วเจอกันใหม่มิตติ้งหน้าครับ เชิญสมาชิกใหม่ๆ มาร่วมเฮฮาด้วยนะครับ
dudd โพสต์เมื่อ 6/8/2013 15:29 [/quote]

แล้วเจอกันมิตติ้งหน้าเช่นกันครับคุณดุจ   
และขอเรียนเชิญเพื่อนๆสมาชิก HCC ที่ยังไม่เคยร่วมมิตติ้งกับทางคลับเรา มาร่วมมิตติ้งกันครั้งหน้าได้นะครับ ไม่ต้องเขิน ไม่ต้องอายครับ ทุกคนย่อมมีครั้งแรกครับขอเพียงคุณเปิดใจ พวกเราพร้อมมอบมิตรภาพดีๆให้คุณเสมอครับ  

สวยทุกภาพเลยคับต้องยอมรับจริงๆๆคับ ช่างภาพอาชีพมาเองเลย..555
nut4566 โพสต์เมื่อ 6/8/2013 15:57

ขอบคุณคุณนัดมากๆนะครับที่มาร่วมมิตติ้งด้วยกันในครั้งนี้ ขนาดรถสตาร์ทไม่ติด ยางแตก ยังมาร่วมมิตติ้งกัน นับถือน้ำใจมากๆครับ  ไว้มีโอกาสจะแวะเวียนไปใช้บริการล้างรถและเคลือบสีที่ร้านคุณนัดนะครับ   

แจ่มมากครับฝั่งธนกลับมาอบอุ่นอีกครั้ง ^__^

น่าเสียดายฝุดๆติดงานเลยพลาดงานเด็ดคราวหน้าไม่พลาดแน่นอน

เสียดายไม่ได้ไปรวมงานด้วยครับ
ยังปั่นแบบกันชนหลังอันใหม่ยังไม่เสร็จครับ
เลยอดไปเลย

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host