"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/10/2013 11:40 โดย alphasonic
ผมออกรถมาได้ 1 เดือน พึ่งสังเกตุ เห็นครับ ช่วงค่ำๆ 23/9/ ...
sirawit560 โพสต์เมื่อ 24/9/2013 10:01

ผมเพิ่งเอาไปเข้าศูนย์เช็คระยะมาและแจ้งเรื่องกันชนท้าย ศูนย์บอกว่าต้องแจ้งแผนก B&P ซึ่งอยู่คนละส่วนกับเช็คระยะครับ แอบเซ็งเพราะไหน ๆ ก็เข้าศูนย์แล้วแจ้งครั้งเดียวเลยไม่ได้หรือไงต้องแยกแจ้ง สุดท้ายพนักงานบอกให้ไปทำที่ศูนย์ที่ถอยรถมา นึกในใจถ้าถอยจากต่างจังหวัดไม่ต้องไปทำที่ต่่างจังหวัดเลยเรอะ แต่ผมก็ยังคงไม่ได้ทำนะครับ ค่อยเอาไปทำ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host