"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เข้าศูนย์โลดครับให้เขาปรับให้ไม่เสียตังครับ ...
nucha1234 โพสต์เมื่อ 3/8/2013 20:26

ตามนั้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผม ก็เป็นครับ เคยเข้าไปเช็คที่แระ ทาง 0แจ้งว่า มันหนัก สเกิตร์หลังพอวิ่งๆไปสักพักมันจะหาง

แต่ก็ได้แก้ไขไห้ สนิดเหมือนเดิม   พอขับไปสักพักมันก็เหมือนเดิม แอบ เซง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[

ขอบคุณมากครับ คุณ jack8102 แล้วทาง 0 เค้าแก้อย่างไรอ่ะครั ...
sirawit560 โพสต์เมื่อ 24/9/2013 12:02

ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ  

ช่างเค้า แกะออกมาแล้วก็ใส่เข้าไปใหม่ ผมก็ดูแล้วมันก็โอเคอยู่ แต่พอขับได้ 2วันเท่านั้นล่ะ  555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host