"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เราเอาเข้าศูนย์ แก้มาแล้ว 2 ครั้ง ไม่เสียเงิน ไม่ต้องแจ้งเคลม ถ้าศูนย์ให้แจ้ง แนะนำเปลี่ยนศูนย์ค่ะ แต่ตอนเราเอาเข้าศูนย์เราเอาเข้าตอนเช็คระยะ นะคะ แล้วบอกให้เค้าทำเพิ่มให้ แต่อย่างที่ข้างต้นบอกนั่นหล่ะค่ะ มันไม่จบเพราะอีกไทม่นาน เต็มที่ 2 เดือน มันก็อ้าเหมือนเดิม ไม่รู้สาเหตุเหมือนกันว่าทำไมถึงเป็นเช่นนี้
ป.ล รถเราไม่มีสปอย์เลอร์ก็เป็นค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host