"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมออกรถมาได้ 1 เดือน พึ่งสังเกตุ เห็นครับ ช่วงค่ำๆ 23/9/13 ผมว่ามันห่างผิดปกติ จุดที่ห่างเป็นกันชนท้ายฝั่งคนขับ รถผมไม่เคยถอยชนอะไร ไม่เคยจอดลอยที่ไหน เพื่อนๆๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมควรจะทำอย่างไร ผมต้องรีบเอาเข้า 0 หรือรอให้ครบระยะ หมื่นโล/6เดือน ก่อน แล้วค่อยให้ช่าง แก้ไขให้ครับ.. แล้วถ้าเข้า 0 มันจะมีค่าใช้จ่ายหรือป่าวครับ.......ขอบคุณมากครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับ คุณ jack8102 แล้วทาง 0 เค้าแก้อย่างไรอ่ะครับ ติดน็อตเพิ่ม หรือ อัดกาว เข้าไปใหม่ ครับ แล้วมีค่าใช้จ่ายหรือป่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณ คุณkobpongpan มากเลยครับ..เด๋วจะลองเข้า 0 ก่อน ถ้ายังเป็นอีก ก็จะลองทำตามลิงค์ ที่คุณkobpongpan แนะนำครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host