"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ติดแก็สversus มาแล้ว ไฟรูปเครื่องโชว์ แล้วจะเป็นอะไรไหม แล้วจะทำอย่างไร

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/8/2013 08:04 โดย den-1346

ติดแก็สversus eco มาแล้วไฟรูปเครื่องโชว์
ออกรถมาจากตัวแทนศุนย์มาปรามาณ 30กว่าโลไฟก็โชว์ มาถึงบ้าน ผมถอดขั้วหม้อแบตออกแล้วไส่ใหม่ ไฟมันก็หาย
แต่หายไม่นานสั้กประมาณ10กิโล วันนี้เข้าตัวแทนศูนย์ไปลบไฟมา ขับรถกลับมาประมาณ100โลก็โชว์ อีก
รถใครเป็นแบบนี้บ้าง หรือแก้ไขแบบไหน ชี้แนะที อ๋อรถผม new city 2012
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เข้าศูนย์ไปจูนใหม่อีกครั้ง ไม่รู้เป็นอย่างไร
ดูในจอมันอยู่ใกล้รูปนิดเดียว  แต่ผมขับรถไปจูนแก็ส  100โลแน่ะ เฮอ
ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host