"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
240,000  LPG

ยังไม่เคยทำอะไรนอกจากช่วงล่าง + O2+ คอยล์ + หม้อน้ำ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพิ่ง 200000 วันนี้เอง เปลี่ยนฟายวิวล์ 1 ครั้ง ทำช่วงล่างนิดหน่อย ตอนนี้มีอาการเดียวคือ แลคพวงมาลัยหลวม ยังไม่ได้เปลี่ยนครับ หาที่ซ่อมไม่ได้ ต้องเปลี่ยนอย่างเดียว มือสอง ก็ หมื่นนิด ๆ ของใหม่ก็ สองหมื่นนิด ๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผม 154,450 กม. เปลี่ยนฟลายวีล ไป 1 ครั้ง ยังแจ่มครับ

ตอบกลับ 22# tham
แลคพวงมาลัยหลวม ปรับตั้งได้ครับ ของผมก็เป็น ปรับมาแล้วหายเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host