"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พังไปทั้งเครื่องและเกียร์แล้วครับ และก็วางเครื่องใหม่แล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พังไปทั้งเครื่องและเกียร์แล้วครับ และก็วางเครื่องใหม่แล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

i-dsi 04 13x,xxx ยังปกติดีครับ

ผมใช้ zx ออกเมื่อปี 2008 วิ่งมาได้ 73,000 ละ ก็แอบกลัวนิดๆๆอ่ะ แต่เข้าศูนย์ตามกำหนด

05 vtec 300,xxx  เปลี่ยน FlyWheel มา 2 ตัวและ  เปลี่ยน นม. Gearเ องทุกหมื่นโลพร้อม นม.เครื่อง รถติดแกส ตอนแสนโล

05 vtec 300,xxx  เปลี่ยน FlyWheel มา 2 ตัวและ  เปลี่ยน นม. Gearเ องทุก ...
jones โพสต์เมื่อ 23/12/2013 15:46

เปลี่ยน น้ำมัน เกียร์ เอง ทำอย่างไร อะครับ
มีอุปกรณ์ อะไรบ้าง เช่น ไขขวง.บล๊อกเบอร์

บอกที่ครับอยากเปลี่ยนเอง จิงๆ
ตอนนี้ขึ้นแม่แรง ได้ แต่ยังไขล้อออกมาไม่ได้เลย 55

vtec 05 260000km. lpg ยังเดิมทุกอย่าง ถอยหลังบางทีมีดังบ้าง เหยีบกระจาย...ชักเริ่มเสียวอยู่...55
[img][/img]NewCity05 vtec auto

ของผม 110,000 km ยังไหวอยู่ครับ

vtec 06 192,000 km แล้วครับ อาการเริ่มออก เวาลาเข้าเกียร์ R แล้วเหยียบเบรกค้าง มีกระตุกบางครั้งครับ บางครั้งก็วืดที่เกียร์ D เวลาออกตัวครับ กลัวจับจิตเลยทีเดียว

update

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host