"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city03 เกียรcvt เป็นไงกันบ้างครับเกียรยังดีกันอยู่ไหม

เป็นไงกันบ้างงงงเกียยังปกติดีอยู่ไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังดีอยู่ครับ ไมล์อยู่ที่ 16x,xxx
ใช้สูตรค่อยๆเหยียบ ไต่ระดับความเร็ว ไม่รีบครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังดีอยู่ครับ ไมล์อยู่ที่ 16x,xxx
ใช้สูตรค่อยๆเหยียบ ไต ...
snowwhit โพสต์เมื่อ 2/8/2013 10:39

เหมือนกันเลยครับ
ค่อยๆเลียคันเร่งไป
ออกกระชากบ้าง บางครั้งเวลารีบ
แต่จะพยายาม ไม่กระชากให้น้อยที่สุด

ตอบกลับ 4# Khatoon

ค่อยๆออกตัวครับ พอออกตัวแล้ว อยากจี๊ดจ๊าดก้อค่อยๆเหยียบลงไปเรื่อยๆอีก จนกว่าเราจะพอใจครับ
vtec 04 a/t

3xx,xxxโลละ โอเวอฮอนมารอบนึงละ ตอนนี้ปกติดีคับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

149,xxx ยังปกติคับ และหวังว่ามันจะไม่เป็นอะไรด้วยคับบ

2XX,XXX โลแล้ว กัวๆเหมือนกัน ตอนนี้ถอยต้องรอ 2 3 วิอ่ะคับถึงจะถอย หายซ่าไปเยอะ กัวจับจิตเลย

273,842 แล้วครับ
เปลี่ยนฟลายวีวไป 1 ครั้ง ตอนี้ปกติดีครับ ^^

เลขไมล์2xx,xxx เปลี่ยนฟลายวีลไป 1 ครั้ง แอบมีกระตุกสะดุดเป็นบางครั้งที่ ความเร็วช่วง40-60 เดี๋ยวนี้ค่อยๆออกตัวไต่ความเร็วไปเรื่อยๆ ยังสามารถขับ120- 140 ได้สบายอยู่คับ ใช้น้ามันเครื่องสังเคราะห์ Mobil 1 0w 40 ไม่เผลอคลิกดาว์นเหมือนก่อนหรือเล่นspeed mode อีกแล้วกลัวเกียร์พัง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host