"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ติดต่อสอบถามได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีรับงานรถเงินสด และ ประกัยภัย ทั่วไปนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีรับใช้ครับรับเคลมรอบคัน เปิดเคลมที่อู่ได้เลย

ยินดีรับใช้ครับ
รับเคลมรอบคัน เปิดเคลมที่อู่ได้เลย

ยินดีรับใช้ครับ

เปิดให้บริการแล้วนะครับ

**ขออภัยสำหรับลูกค้าเก่าวิริยะ จ่ายส่วนต่างหรือสำรองจ่ายครับ
ลูกค้าต่างประกัน สำรองจ่าย ### รับเคลมสีรอบคันครับ####รับงานซ่อมสีตัวถัง ปะผุครับ และลูกค้าเงินสดด้วยนะครับ

ในเครือประกันภัย เปิดเคลมที่อู่ได้เลยครับ
1. ลูกค้าเงินสด(ทางอู่จะทำการด่วนให้ท่านโดยเร็วครับ ระบบQUICK REPAIR)
2. เอ็มเอสไอจี ประกันภัย               
3. ประกันภัยไทยวิวัฒน์***      
4. เมืองไทยประกันภัย   
5. มิตซุย สุมิโตโม อินชัวร์รันส์  
6. เทเวศประกันภัย
7. สินทรัพย์ประกันภัย
8. สัญญาประกันภัย
9. สมโพธิ์เจแปนประกันภัย
10.ทูนประกันภัย(โอสถสภาประกันภัย)
11.นำสินประกันภัย
12.แอกซ่า ประกันภัย
13.อินทรประกันภัย
14.ทิพยประกันภัย
15.ไอโออิ ประกันภัย
16.เจ้าพระยาประกันภัย
17.เคเอสเคประกันภัย(เฉพาะรถเสียหายเบา)

ยินดีรับงานรถเงินสด และ ประกัยภัย ทั่วไปนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host