"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ติดต่อสอบถามได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีรับใช้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถที่ซ่อมสีที่นี่ รับประกันงานสี 12 เดือนทุกชิ้นงานครับ (เฉพาะรถประกันและเงินสด)

1. ลูกค้าเงินสด(ทางอู่จะทำการด่วนให้ท่านโดยเร็วครับ ระบบQUICK REPAIR)
2. เอ็มเอสไอจี ประกันภัย               
3. ประกันภัยไทยวิวัฒน์***      
4. เมืองไทยประกันภัย   
5. มิตซุย สุมิโตโม อินชัวร์รันส์  
6. เคเอสเคประกันภัย(เฉพาะรถเสียหายเบา ไม่มีอะไหล่)
7. สินทรัพย์ประกันภัย
8. สัญญาประกันภัย
9. สมโพธิ์เจแปนประกันภัย
10.ทูนประกันภัย(โอสถสภาประกันภัย)
11.นำสินประกันภัย
12.แอกซ่า ประกันภัย
13.อินทรประกันภัย
14.ทิพยประกันภัย
15.ไอโออิ ประกันภัย
16.เทเวศประกันภัย
17.เจ้าพระยาประกันภัย
18.ไทยศรีประกันภัย
19.กรุงเทพประกันภัย   

ประกันภัยนอกเครือ
ธนชาติประกันภัย วิริยะประกันภัย อื่นๆ (ลูกค้าสำรองจ่าย ตั้งเบิกคืนภายหลัง)

เข้าศูนย์ก็รอนาน แนะนำอู่ซ่อมสีมาตรฐานในเครือประกันภัยครับ

สอบถามได้ครับ

รับซ่อมรถยนต์ประกันภัยเบี้ยซ่อมห้าง

ศูนย์ซ่อมสีเกรดห้าง มีรถเช่าใช้ระหว่างซ่อมครับ

ศูนย์ซ่อมสีเกรดห้าง มีรถเช่าใช้ระหว่างซ่อมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host