"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีรับใช้ครับ
รับเคลมรอบคัน เปิดเคลมที่อู่ได้เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปิดให้บริการแล้วนะครับ

**ขออภัยสำหรับลูกค้าเก่าวิริยะ จ่ายส่วนต่างหรือสำรองจ่ายครับ
ลูกค้าต่างประกัน สำรองจ่าย ### รับเคลมสีรอบคันครับ####รับงานซ่อมสีตัวถัง ปะผุครับ และลูกค้าเงินสดด้วยนะครับ

ในเครือประกันภัย เปิดเคลมที่อู่ได้เลยครับ
1. ลูกค้าเงินสด(ทางอู่จะทำการด่วนให้ท่านโดยเร็วครับ ระบบQUICK REPAIR)
2. เอ็มเอสไอจี ประกันภัย               
3. ประกันภัยไทยวิวัฒน์***      
4. เมืองไทยประกันภัย   
5. มิตซุย สุมิโตโม อินชัวร์รันส์  
6. เทเวศประกันภัย
7. สินทรัพย์ประกันภัย
8. สัญญาประกันภัย
9. สมโพธิ์เจแปนประกันภัย
10.ทูนประกันภัย(โอสถสภาประกันภัย)
11.นำสินประกันภัย
12.แอกซ่า ประกันภัย
13.อินทรประกันภัย
14.ทิพยประกันภัย
15.ไอโออิ ประกันภัย
16.เจ้าพระยาประกันภัย
17.เคเอสเคประกันภัย(เฉพาะรถเสียหายเบา)

ยินดีรับงานรถเงินสด และ ประกัยภัย ทั่วไปนะครับ

ยินดีรับงานรถเงินสด และ ประกัยภัย ทั่วไปนะครับ

ติดต่อสอบถามได้ครับ

รถที่ซ่อมสีที่นี่ รับประกันงานสี 12 เดือนทุกชิ้นงานครับ (เฉพาะรถประกันและเงินสด)

1. ลูกค้าเงินสด(ทางอู่จะทำการด่วนให้ท่านโดยเร็วครับ ระบบQUICK REPAIR)
2. เอ็มเอสไอจี ประกันภัย               
3. ประกันภัยไทยวิวัฒน์***      
4. เมืองไทยประกันภัย   
5. มิตซุย สุมิโตโม อินชัวร์รันส์  
6. เคเอสเคประกันภัย(เฉพาะรถเสียหายเบา ไม่มีอะไหล่)
7. สินทรัพย์ประกันภัย
8. สัญญาประกันภัย
9. สมโพธิ์เจแปนประกันภัย
10.ทูนประกันภัย(โอสถสภาประกันภัย)
11.นำสินประกันภัย
12.แอกซ่า ประกันภัย
13.อินทรประกันภัย
14.ทิพยประกันภัย
15.ไอโออิ ประกันภัย
16.เทเวศประกันภัย
17.เจ้าพระยาประกันภัย
18.ไทยศรีประกันภัย
19.กรุงเทพประกันภัย   

ประกันภัยนอกเครือ
ธนชาติประกันภัย วิริยะประกันภัย อื่นๆ (ลูกค้าสำรองจ่าย ตั้งเบิกคืนภายหลัง)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host